หน้า->หลัง

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Ahona, 17 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ahona

Ahona New Member Member

4
    0
    0
    รถขับหน้าถ้าจะทำเป็นขับหลังต้องใช้เงินเยอะไหมคับ แล้วต้องทำยังไงบ้างคับ อยากดริฟท์อ่ะคับ

2. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    งานนี้ไม่ง่ายเลยครับ ผมยอมครับถ้าเป็นผมคงไม่ทำครับ ไม่ง่ายเลย รอคนอื่นมาตอบเลยคราบ ผ่าน:eek:

3. เจ็ด

เจ็ด Guest

0
    0
    0
    เอาตังไปซื้อขับหลังแจ่มๆ แต่งเรี่ยมๆได้เลยครับ

แถมทำแล้วปัญหาตามมาอีกเพียบ

เค้าบอกมาอีกทีอ่ะนะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ ผมก็เลยมาบอกต่ออีกที.. งงม่ะ

4. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    เห็นด้วยครับ เพราะมันจะไม่จบง่ายๆแน่ครับ

5. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    รอ ปรมาจารย์กุ้ง มาตอบดีกว่า

6. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ

7. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    โอ้โหงานนี้ มหาศาลครับ เท่าที่เคยเห็นก็มี
    มิร่า วางB16 วางเครื่องที่ท้ายรถเลยเป็นขับหลัง Midship ไปเลย
    ซีวิก 3d วางRB26 ถ้าจำไม่ผิดจะทำขับ4 แต่ระยะหลังหายไปเลยข่าวก็เงียบไป
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------

ถ้าถามความคิดผมนะครับ อย่าไปทำเลยครับ เพราะทำไปก็ไม่มีได้ดี เท่าซื้อคันใหม่ ที่ขับหลังอยู่แล้ว
    สมุตินะครับ ถ้าคุณเอา ซีวิก3d มาทำ เป็นขับหลัง 3d คันนี้ราคาอาจแพงกว่า 200sx ทั้งคันอีก :eek:

อย่างเดียวที่คุณจะได้คือ ความแปลก:eek: :eek: :eek:
    ปล. เอาน้ำปลาไปใส่ก๋วยเตี๋ยว มันง่ายกว่าเอาก๋วยเต๋ยวไปใส่น้ำปลา...:confused: :confused: :confused:

8. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    โอ้วว ,, คำคมๆ เอาน้ำปลาไปใส่ก๋วยเต๋ยว ดีกว่าเอา ก๋วยเต๋ยวไปใส่น้ำปลา ....

9. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    กินน้ำปลาในก๋วยเตี๊ยว ดีกว่ากินก๋วยเตี๊ยวในน้ำปลา

10. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    เหอะๆๆหาเซฟิโร่หรือ200ดีกว่านะครับบบบบบบ

11. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    หาขับหลังมาเลยดีกว่า ไม่ต้องเปลืองเงิน เก็บไว้เปลี่ยนยางพอแล้วหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้