สมาชิกใหม่คร๊าบบ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ชัยตลิ่งชัน, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชัยตลิ่งชัน

ชัยตลิ่งชัน New Member Member

3
    0
    0
    สมาชิกใหม่คร๊าบบบ เพิ่งไปทำสีเสร็จมา...อิอิ
    เครื่องก็... ว่าจะลงใหม่เหมือนกานนน ศึกษา+ หามาหลายสำนัก สรุปไปเจอ
    สำนักหนึ่งแถว ๆ วุฒากาศ 53 มือชั้นเซียน... ท่านพ่อ เฮ้ยไม่ช่ายท่านพี่รุ่นพ่อ
    บอกว่าให้เอารถเข้าไปดู ก่อนว่าสมควรลงเครื่องใหม่ หรือเปล่า
    สรุปแล้วหลังจากให้ท่านเซียนชมและปรับปรุงเล็ก ๆ น้อย ๆ แล้ว
    เปลี่ยนจายยย.... ไม่เปลี่ยนละ... อิอิ ออกจากอู่ท่านเซียน แบบออกตัวล้อฟรีเลย.........

ชัย

2. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    รถสวยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ มิดติ้งวันเสาร์นี้เจอกันครับ

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    สวยๆ.......คับ

4. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รถสวยครับ ถ่ายมาให้ดูหลายๆมุมหน่อยสิครับ
    แต่ถ้าได้แมกซ์ใหม่ล่ะก็ หล่อแน่ๆครับ ฟันธง:D:D:D

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    รถสวยดีนะ.........

6. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
  7. natthon

natthon New Member Member

5
    0
    0
    แจ่มครับ

8. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
  9. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ดันขึ้นไป......เผื่อใครยังไม่เห็น.............อิอิ

10. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ว่างๆก็มามิตติ้งรู้จักกันนะครับ....

11. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สวยแล้วครับแต่ถ้าเปลี่ยนแม็คให้ใหญ่รับกับซุ่มนี่ เป็น VIP Car ไปเลยแต่น่าจะลงหลายๆมุมหน่อยน่ะครับแต่งสวยขนาดนี้เอามาแบ่งกันชมบ้าง

12. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    แจ่มมากค่ะ........ขาวสะอาดดี........อิอิ

13. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    แจ่มคร๊าบ...........

14. ชัยตลิ่งชัน

ชัยตลิ่งชัน New Member Member

3
    0
    0
    จะใส่รูปเพิ่ม แต่ไม่สามารถง่า... ไม่รู้ทำไง อิอิ

กันชนทำมา 9000 ทั้งคันนะ... ทั้งกันชนหน้าหลัง+สเกริต์
    สีทำมาก็ไม่ถูกจายเท่าไหร เก็บงานห่วย...อ่า...
    meeting ก็อยากไป แต่ยังไม่เคยว่างงงงง สักเสาร์เลยอ่า...เซ็ง
    Max หรอ อยากได้ 17 เหมือนกานอะ แต่มันแข็งอะ.....ขับแล้วมันกระแทก ๆ ไงก็ไม่รู้เลยเอาแค่นี้
    ก็สีขาวนิ... รักษายากส์..... แต่ก็อะนะ รักจะแต่ง ก็ต้องรักที่จะรักษา.....
    นั่งขัดรถ.... อย่างมีฟามสุข............อิอิ ขัดไปมันก็เงา............เนอะ
    เดวไว้หาวิธิ ใส่รูปก่อง... แล้วจะใส่ให้ดูเพิ่ม หลาย ๆ มุมอ่า

15. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    เป็นปลื้ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้