อยากเห็น Jazz ใส่หางหลัง SPOON

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 14 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    ใครใส่หาง SPOON บ้างขอดูรูปหน่อยคับ จะเอาไปเป็นแนวทางของรถตัวเองบ้าง ขอบคุณคับ:sad: :sad:

2. a lumpinee

a lumpinee New Member Member

18
    1
    0
    ลองชมเพื่อเป็นแนวทางนะครับ หาง SPOON แท้ จัดให้ตามขอ (ใส่อยู่รถผมเอง ครับ)

3. Punz7000

Punz7000 New Member Member

2
    0
    0
    เบื่อยังคับ
    ขายผมมั้ย

4. NONLIMIT

59
    0
    0
    ซื้อมาเท่าไรอ่ะคับ ของก๊อบมีอ่ะป่าว ฝากระโปรงทำมาเท่าไรคับสวยดีอยากทำบ้างจัง ขอข้อมูลด้วยคับ ขอบคุณคับ

5. ampopo

ampopo New Member Member

8
    0
    0
    ของแท้เนี้ยติดตั้งยังไงครับ
    กาว 2 หน้า & มีน๊อตยึด :cool:

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ลองติดต่อไปที่ 0818309964 นะครับ งานก็อปเนียนๆแน่นอนครับ ผมเคยนำของเค้าออกไปขายที่ออสเตรเลีย บอกว่าผมดุ๊กแนะนำมาแล้วกันครับ มีงานAEROPARTS JAZZทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ งานดีมากครับ :)

7. NONLIMIT

59
    0
    0
    ขอบคุณมากคับแล้วผมจะลองไปติดต่อดูนะคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้