แนะนำตัว เด็กใหม่อะครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย coolkidd, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coolkidd

coolkidd New Member Member

11
    0
    0
    แนะนำตัว เด็กใหม่อะครับ รับเป็นสมาชิกด้วยนะครับ :D

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับบบ

ขอข้อมูล ทั้งคน และ รถหน่อยครับ อิอิ

รถสวยเหลือเกิน

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    หวัดดีครับโจ้ ได้ยินเค้าบอกกันว่าสีใหม่สวยมาก
    พี่ยังไม่ได้เห็นตัวจิงเลย...อิอิ

4. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    เด็กใหม่จริงหรอครับ พี่ว่าเด็กเก่านะ แต่รถใหม่

5. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    แล้วอีผุ ขวัญใจพี่ยังอยู่เปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้