--- MEETING CLUB SI CHAINGMAI 1st ---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    มีทติ้ง club si ของสมาชิกที่อยู่ในเชียงใหม่อย่างเป็นทางการครั้งแรก งานนี้มากัน 5 คันเพราะอีก 2 ท่านติดภาระกิจไม่สามารถมาได้ ถึงจะมีกันน้อยแต่ก็หนุกหนานดีคับ:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2007
  2. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    ทนๆดูกันหน่อยนะคับ:p:p:p

3. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    สวยเนียนครับผม

4. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    ชุดสุดท้ายแล้วคับเปิดเผยหน้าตากันซะทีใครเป็นใครดูกันเอาเองนะคับ:sad::sad::sad:

5. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ยินดีด้วยครับ ที่ ClubSi ทางภาคเหนือสามารถรวมตัวกันออกมาได้ดีขนาดนี้ ซึ่งเดิมทีเคยมี ClubSi ภาคเหนือมาก่อนหน้านี้แล้ว เป็น coupe บ้าพลังของนายปอ ซึ่งตอนนี้ได้ขายไปแล้ว ทำให้ clubSi ภาคเหนือก็หยุดไป แต่ตอนนี้กลับมาใหม่แล้วก็ ดีใจด้วยครับ

6. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    สนุกมากมายเลยครับ งานหน้าไปอีกน้า

7. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    หน้าตาละอ่อนๆ ทั้งนั้นเลยนะเนี่ยะ
    ยังไงก็ยินดีที่มี si เพิ่มขึ้นจ้า

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดี ดี สมาชิกเพิ่ม ไว้มากรุงเทพกันน่ะ อิอิ

9. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ตัวไกล แต่ใจเดียวกัน :D รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ น่าชื่นชมครับ <<<

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ถึงรถจะไม่มากแต่ดูแล้ว อบอุ่น แถมสวยมีคุณภาพทุกคันครับ เยี่ยมๆ

11. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    มีน้อยแต่ สุดๆ ทุกคันเลยนะเนี่ย อิอิ

12. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    สนุกสนานมากเลย(อิ่มมากๆ) เอาไว้จะไปเยี่ยมเยือน กทม นะครับ แล้วถ้ามีโอกาศหน้าจะนำรูปมาฝากอีกนะครับ

13. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    โฮว เสียดายที่ไม่ได้ไป ติดไปดูบ้าน ขอโทดด้วยงับ

14. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    ถึงจะน้อย แต่ ก็มีคุณภาพ และต่อไป 5 คันนี้จะเป็นประวัติศาสตร์ที่จารึกไว้ว่า ซีวิค คูเป้ ภาคเหนือกำเนิดมาจาก 5 วีรบุรุษ นี้

15. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    เสียดายที่แขกรับเชิญ DC2 ไม่ได้มาด้วยนะครับเห็นน้องเฟรมบอกว่ารถเพิ่งรันอินหลังจากเอาไปทำสเต็ปเทพมา

16. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ขอให้อบอุ่นได้แบบนี้เรื่อยไปนะคะ ไม่เห็นถ่ายสติกเกอร์ที่ติดรถแล้วมาอวดบ้างเลย:D

17. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    เนะนําต้วกันให้ฝั่ง กทม รู้จักหน้าตาหน่อยคับ จากซ้ายไปขวานะคับเริ่มจากคนมาดเข้มเสื้อสีดำพี่หนึ่งคับ ถัดมาก็น้องเฟรม หนําเลียบมาเป็นคู่ ละก็ผมมาร์คเสื้อสีชมพู สุดท้ายโตคับ:eek::eek::eek:

18. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    ติดกันหมดแล้วแต่ลืมถ่ายจริงๆโทดทีคับผม:p:p:p

19. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    อิอิ หนุกหนานมากมายเลยหวังว่าจามีเพิ่มมาอีกหลายๆคันนะครับ

20. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ท่าทางน่าสนุกดีจังเลย :D:D:D
    ยินดีด้วยกับ meeting ครั้งแรกนะครับ

ปล.อย่าลืมบอกยอดเสื้อคลับให้ผมด้วยนะครับ
    :):)

21. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เยี่ยมมากครับ สวย ๆ ทุกคันเลย

22. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ผมถึงว่ามาร์คกี้ในรูปหน้าตาเหมือนปวดท้องถ่ายหนักนี่เอง เพราะไม่ได้ถ่ายมาหลายวันแล้วนี่เอง 55555+:):)

23. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    กำ เป็นงั้นไป:D

24. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    แซวเล่นกันเฉยๆครับน้องกอล์ฟ:D:D:D

25. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    555+ คิดได้ไงวะเบนซ์:p

26. *-* BENZ _ Si *-*

298
    6
    0
    ฮาๆบ้างครับท่าน ชีวิตจะได้ไม่เครียดจนเกินไปครับเพื่อนมาร์คกี้ จัดให้ หุหุหุ:):D;)

27. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    รถสวยครับ ถ้าขึ้นไปเจอกันทักกันได้นะครับ

28. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    สวยๆๆๆๆงับ

29. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    cvc type r ไม่มาร่วมด้วยกันหน่อยเหรอครับ เหนรถอยู่บ่อยๆ ไว้ว่างๆเชิญมาแจมหน่อยนะครับ

30. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    นั่นนะสิครับยังไม่ครบสีเลย ยังขาดสีแดงอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้