อยากทราบเรื่อง การทำ/DIYประตูปีกนกครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย rob sawdust, 19 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rob sawdust

rob sawdust New Member Member

9
    0
    0
    คือ ได้ไปดูใน รายการ pimp my ride จากเวป video.mthai มา เห็นเค้าทำประตูปีกนก ดูเหมือนม่ายค่อยยาก จึงอยากคิดจาทำบ้าง แต่ด้วยความรู้น้อย และอุปกรณืมีจำกัด แต่ก่าอยากลองทำเองดูบ้าง จึงอยากสอบถาม ขอข้อเสนอแนะในเรื่องการทำประตูปีกนกหน่อยครับ

ท่านใดมีไอดียเจ๋งๆ จัดให้หน่อยน๊ะครับ หรือไปทำที่ใหนมาแล้วดี ก่าบอกด้ายครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. biggsanova

biggsanova New Member Member

8
    0
    0
    มันไม่ทนหรอกคับ....

3. po_

po_ New Member Member

17
    0
    0
    อยากทำเหนือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้