-= หาอู่แก๊สดีๆแถวประชาอุทิศครับผม =-

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย chelseaman, 21 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chelseaman

chelseaman New Member Member

2
    0
    0
    พอดีรถผมมีปัญหาเรื่องแก๊สอย่างนักเลยครับ ดับบ่อยมากๆ แล้วบางครั้งสตาร์ทไม่ติดเลย เลยอยากจะเอาไปให้ช่างดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. feeza

feeza Member VIP

72
    1
    8
    อู่ผมอยู่ปากซอยวัดพุทธบูชาครับ ในปั้มแก๊สคับ มีอะไรก็เข้ามาปรึกษาได้ครับ www.gasclubthailand.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้