อยากเข้าคลับต้องทำยังไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย ใจ๋, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ใจ๋

ใจ๋ Guest

0
    0
    0
    อยากเข้าคลับต้องทำยังไงช่วยบอกหน่อยครับผมขับหน้าแหลมอยู่ครับ

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... ไม่เป็นรัยครับ เข้ามาคุยกับเราได้เลย

ตอนนี้เหมือนกับไม่ใช่คลับอย่างเต็มตัวเท่าไหร่นัก เพราะเราไม่ค่อยได้พบป่ะสังสรรค์กันเท่าไหร่

ยินดีต้อนรับครับ

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เข้ามาคุยกันได้ครับ ส่วนมากคุยนาน ๆ ก้อรักกันจริง คุยไม่นาน เด๋วก้อไปอยู่คลับอื่นกัน 5555

ส่วนมากพวกที่ยังอยู่ในนี้เป็นรุ่นเก๋าทั้งนั้นครับ (คนนะไม่ใช่รถ)

4. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    "รุ่นเก๋าเจ้ง" ป่าวว่ะจอห์น

5. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    คลับเก่าๆ มีแต่คนแก่ๆ

6. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    วัยรุ่นก้อมีคับ :D

7. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    เงินพร้อม กายพร้อม จองโต๊ะได้เลย

ยินดีต้อนทรัพย์ครับ

8. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

เย้ย...จิงดิลุงหนุ่ม....แล้วตกลงลุงไปหาของกินแถวสระบุรีเจอไหมครับ :D:D:D:D

9. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ตะละคน..........ป่านนี้เขาเตลิดเปิดเปิงไปแล้วม้างงง อิ อิ

อย่าถือสานะครับ พวกเรากันเองอย่างงี้เสมอ

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    รักกันเหนียวแน่น :D

แต่ด้วยหลายๆอย่าง ทำให้โอกาศที่จะเจอกันจิงๆเหลือน้อย :D

ถ้าไม่คาดหวังเรื่องโอกาศที่จะได้เจอกันบ่อยๆ ก้อเจอกันในบอร์ดเป็นประจำไปก่อน

อิ อิ แต่ตอนนี้ ยังอยู่ป่าวคับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

11. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ผมรุ่นเล็ก จิ๋วด้วย................กูเจียมตัว:p

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เล็กสั้นขยันซอยหรือเปล่าวะ มัส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้