>>>รูปที่ Wakita ไป Trainning Gymkhana <<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 22 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    รุ่งขึ้นหลังวันมีตติ้ง น้องวาก็ได้ไป Trainning Gymkhana กับพี่ปอม
    ตั้งแต่เช้ายันเย็นเลย เหนื่อยแต่ก็สนุกมากๆ ได้เรียนรู้ทักษะและวิธีขับรถที่ถูกต้อง
    วาอยากเป็นตัวอย่างที่ดีให้กับน้องๆที่ชอบความเร็ว มาเร็วและแรงในสนามดีกว่านะคะ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=345799&page=4

ปล. ขออนุญาตพี่ปอมเอารูปมาลงให้เพื่อนๆในคลับSiได้ชมด้วยนะคะ

2. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    มีต่ออีกนิด ก็ขอกำลังใจจากพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะคะ
    บอร์ดกำลังใจที่พี่ๆเพื่อนๆเขียนให้วันนั้น วาจะนำติดตัวไปสนามด้วยคะ

3. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยอดเยี่ยมมาก ^^

4. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
  5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    แจ๋วไปเลยนู๋วา :D:D:D

ยังไงก็ขอให้พัฒนาฝีมือขึนไปเรื่อยๆนะจ๊ะ

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    แจ๋วไปเลยน้องวา...:)

ขอให้พัฒนาฝีเท้า และฝีมือขึ้นไปเรื่อย ๆ นะจ๊ะ....เป็นกำลังใจอีกคนจ้า :D

7. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    สู้ต่อไปนะน้องเอ๋ย กำลังใจเพียบ อิอิ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ต่อไปมีแข่งใน คลับ โดน วา แน่ๆ เรียนกะโปรซะด้วย เนียนซะเหลือเกิ๊น

9. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ถ้าวามันวางเครื่องใหม่ล่ะก็ตัวใครตัวมันครับพี่ๆน้องๆ อิอิอิ

ทักษะมากขึ้นแน่นอนครับ ได้ทั้งทักษะในการใช้เบรค คันเร่ง และ การตัดสินใจต่างๆมันจะได้มาคู่กันครับผม ลองดูอาจารย์แต่ละท่านที่สอนวามันสิครับทั้งพี่ปอม และ อาจารย์อั๋น บอกได้คำเดียวว่าเจ๋งสุดๆครับ:D

10. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ใส่เสื้อแม่ง สีโคตรแซ่บ ยืนกลางถนนนึกว่าปีโป้ยัก 55555555555555 ฮะเอกล้อเล่นนะฮ้าบบ บ บ บ

11. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    แหม....เอก อยากทานปีโป้ไหมละจ้ะ ฮาๆๆๆ:D

12. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ว่างๆสอนต่อด้วยนะ

13. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    เยี่ยมไปเลย....เดี๋ยวเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียง...

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    5555 :D คิดได้ไงหว่า เห็นภาพเลย
    ปล. ขอให้เก่งขึ้นเรื่อยๆนะน้อง

15. tamako

3,038
    88
    0
    ปีโป้รส โค้ก...อิอิ...สีเหมือนโค้กน่ะ.55555:D

16. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    พี่เบส แหมมม ถึงจะรสโค้ก แต่ก็ซ่าถึงใจนะจ้ะ:D

17. tamako

3,038
    88
    0
    นู๋ จะเลิกกินโค้ก อิอิ

18. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    แล้วอย่าดื่มน้ำโค้กให้เห็นนะ :mad:

19. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    เข้ามาดู โปร นักแข่งหญิง
    สู้ๆต่อไป

20. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ปีโป้ใหม่ใหญ่บะเริ่มเฮิ่ม กิ้วๆ

21. TonGGy

298
    3
    0
    :D:D:D:D:D

อย่าไปแซว วา มากนะเลยครับ

วาไม่เหมือนหรอกนะ อย่าคิดมากๆๆ

ตงว่าเหมือนอันนี้มากก่า

22. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ว่าฉันเป็นหมีจอลลี่แบร์เหรออออออ ตง:mad:

23. TonGGy

298
    3
    0
    ป่าวนะ ตง ไม่ได้ความแบบนั้น

แค่ จะบอกว่า สีส้มๆๆ

24. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ให้มาดูรูปเราไปซ้อมขับรถ กลายเป็นกระทู้ล้อเลียนฉันซะงั้นอะ:mad:

25. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    น้องเราช่างก้าวไกล แต่ว่า นายตง นี่เข้าใจเปรียบนะ จอลลี่แบร์ 555

26. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    5555
    น่ารักดี jorry bear
    พี่เต้ก็โดนเป็น molla bear
    ได้ยินพี่อั๋นแซวในสนามปะ
    อิอิ หมีน้อยน่ารักเหมือนกัน

27. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    เอา....เอา หมี ก็ หมี :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้