วันก่อนขับลุยฝนคับ เครื่องเดินไม่เรียบคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Bee@Nu, 24 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bee@Nu

Bee@Nu New Member Member

1
    0
    0
    วันก่อนขับลุยฝนคับ เครื่องเดินไม่เรียบคับ เหมือนกับว่ามันเดิมไม่ครบสูบน่ะครับ
    อยากทราบว่าเป็นที่อะไรเหรอครับ
    **มิร่า มินท์ครับ**
    --*--You words liKe tOxic--@------

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    น้ำเข้า หัวเทียนป่าวครับผมเคยโดน

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ลองเช็คหัวเทียน กับฝากะลาจานจ่ายก่อนครับ

4. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    เป่าจานจ่ายดูครับสงสัยจะชื้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้