พี่ๆครับตอนนี้โช็คหลังผมรั่วว่าจะเปลี่ยนโช็คแต่อยากให้ท้ายสูงกว่านี้มีวิธีไหนบ้างครับหร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย กุ้ง เมืองนนท, 1 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับตอนนี้โช็คหลังผมรั่วว่าจะเปลี่ยนโช็คแต่อยากให้ท้ายสูงกว่านี้มีวิธีไหนบ้างครับหรือมีโช็คตัวไหนสูงกว่าของเก่าโดยที่ไม่ต้องแปลงบ้างครับ..(ขอบคุณครับ)ผมใช้ b14 ครับ

พ่มใส่ของ A32 ค้าบ สูงกว่าเดิมประมาณ 1-1 1/2 นิ้ว ค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้