เผื่อใครสนใจจะดูรีวิวรถ Nissan Sunny B14 ก่อนซื้อมาใช้สักคัน :)...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jean Nissan, 21 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    เผื่อใครสนใจจะดูรีวิวรถ Nissan Sunny B14 ก่อนซื้อมาใช้สักคัน :) ผมไปเขียนรีวิวไว้ให้แล้ว ฝากด้วยนะครับ :)

2. ตัวปรับ พวงมาลัย นี่ปรับอย่างไงครับ มันแข็ง ไม่กล้าออกแรง เลย

3. ไปสมทบหละ 555

4. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    ได้มาใหม่ๆก็ไม่กล้าออกแรงงัดกลัวหัก 5555

5. ขอบคุณครับ

6. Mc Therdsarun

Mc Therdsarun Guest

0
    0
    0
    มีคนรีวิว suuny เครื่อง 1500. มั้งมั้ยครับบ

7. ผมเคยใช้ตัวนี้เลยเมื่อปี41 .42 ผมว่ามันประหยัดอยู่น้า

8. เครื่องGA วิ่ง160ไม่สุดนะครับ แค่GA15นะครับ

เยี่ยมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้