ว่าด้วยเรื่องของ Mugen อีกแล้วคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Idol~InnOveZ, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Idol~InnOveZ

Idol~InnOveZ New Member Member

29
    0
    0
    1.ไม่ทราบว่าฝากระโปรงเคฟร่าของคูเป้มีของ Mugen ป่ะคับ /ท่ามีหาซื้อได้ที่ไหนคับเท่าไหร่? ขอบคุณครับ

2.กระจกมองข้างแต่งมีของอะไรมั่งคับ

3.ปีกหลัง Mugen แท้ อันละเท่าไหร่คับ

ขอบคุณพี่ๆมากนะคับ :confused:

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    1. อันนี้ไม่แน่ใจนะครับแต่คุ้นๆว่ามี แต่ราคา :cry::cry:

2. ที่นิยมกันก็จะเป็นของสำนัก Spoon นี่ละครับไม่ก็เป็นของ Si usa จะพับไม่ได้
    แล้วก็แบบของน้อง C ตัวแรงของพวกเรา

3. ปีกหลัง Mugen แท้คุ้นๆว่าหมื่นกว่าๆครับผม . . . งามมากๆ :D:D

คันที่ครบๆ+สุดๆในไทยก็คันนี้ละครับ ----> http://www.jdm-th.com/forum/index.php?topic=99.0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 สิงหาคม 2007
  3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    แบบ spoon - Si USA - แบบของน้อง C ครับผม :):)

ขออณุญาติเจ้าของรถ(น้อง C)ด้วยนะครับ :eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2007
  4. Idol~InnOveZ

Idol~InnOveZ New Member Member

29
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

5. Idol~InnOveZ

29
    0
    0
    ไม่ทราบว่าคันเหลืองที่พี่ให้ผมดูอ่ะ กาบข้างเป็นของเดิมคูเป้ หรือของอะไรหรอคับ แล้วปีกเป็นของเดิมด้วยหรือป่าว แล้วนวม+จอไมค์พี่เขาเนี้ยเป็นของเดิมคูเป้หรือของ EK9 คับ ขอบคุณมากกกกคร๊าฟฟฟฟ

ปล.สุดจริงๆคับ คันเหลือง

6. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    Mugen จงเจริญ

7. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    MUGEN ครับแต่เป็นของ EK 4 ประตูมั้งครับเคยดูรูปตอนที่พี่เค้าซื้อมาแล้วถ่ายขั้นตอนการติดตั้งมาให้ชมกัน

แต่ราคา :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

8. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    หางราคาเบิกหาง 22500 บาท มือสอง ก็อยู่ราคา ราว 19000-20000 บาท ครับ
    กาบข้าง พี่เจตเป็นของ 4 ประตูราคาเบิกใหม่ราว 24000 บาท
    ทั้งสองอย่างเลิกผลิตแล้ว

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  9. ADDICTIVE-R

ADDICTIVE-R Member Member

157
    1
    18

มีทั้งสองอย่างแล้วก็แท้ทั้งสองอย่าง สนใจโทรมาครับ

10. {('')}{H}{M}

{('')}{H}{M} New Member Member

5
    0
    0
    แพงจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้