รบกวนสอบถามครับ ในคลับพี่ท่านใดเติม e20บ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kritsada Kuntamoon, 14 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามครับ ในคลับพี่ท่านใดเติม e20บ้างครับ อยากรู้จะมีผลอะไรต่อเครื่องหรือป่าวครับ เพิ่งลองเติมมาเมื่อวาน เหมือนอึดๆกว่าเดิม ตัวท้ายยาวปี2540 เกียร์ธรรมดา

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมก็เคยเติมครับ อืดเหมือนกัน

2. เชลล์วีเพาเวอร์95 แรงดีครับ

3. ผมก้เตืมครับ แรงดีกับประหยัด

อี20 เติมตลอดครับปรกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้