ใครใช้ พวง มาลัยแต่งบ้างครับ -ใช้แล้วดีกว่าพวงมาลัยที่ติดรถปะ(ความรู้สึกนะ) -ระหว่าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Coke'Jr Alpha, 12 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Coke'Jr Alpha

Coke'Jr Alpha Guest

0
    0
    0
    ใครใช้ พวง มาลัยแต่งบ้างครับ -ใช้แล้วดีกว่าพวงมาลัยที่ติดรถปะ(ความรู้สึกนะ) -ระหว่าง คอ พับ ยก ใช้ตัวไหนดีกว่ากัน -ใช้แล้วปลอดภัยกว่าตัวเดิมมั๊ย -การคอนโทลเป็นไงบ้าง -แล้วถ้าเป็นของก๊อปกับของติดรถตัวไหนดีกว่ากัน

2. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    เรื่องพวกมาลัยนี่รายละเอียดเยอะมากครับ. เอาตามความชอบกับงบประมาณเลยครับ

3. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    คำนวนท่านั่งก่อนว่าขาเรางอไหม ถ้างอก็ใช้ก้านยกหรือคอพับช่วยเสริมออกมาครับจะได้นั่งกึ่งนอน ส่วนเรื่องความปลอดภัยก็ง่ายๆครับ ของแท้ดีที่สุด การบังคับก็แล้วแต่ชอบครับแต่เบอร์ทั่วไปก็13.5-14นิ้วครับตามชอบเลยจะเอากว้างแค่ไหน

4. Coke'Jr Alpha

0
    0
    0
  5. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    เอาส่วนตัวผมเลยน่ะครับ ปลอดภัยใหมไม่น่าจะปลอดภัยน่ะครับ คอลโทลปรกติครับ ของก็อปกะของแท้ ของแท้ราคาแพงกว่าแต่คุณภาพ การเย็บทุกอย่างดีกว่าของก็อปแน่นอนครับ สรุปคือ ใส่แล้วเพิ่มความเท่ ความสวยงามยิ่งเป็นพวงมาลัยแบบ ลิมิเดตอิดิชั่น ยิ่งเท่ครับ

6. Coke'Jr Alpha

0
    0
    0
    แล้ว ของเดิม ติดรถ vs แต่ง(ก๊อป)ตัวไหนดีกว่ากันครับ

7. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ของติดรถมาจากโรงงานยังไงก็ต้องดีกว่าปลอดภัยกว่าอยู่แล้วครับ แต่จะใส่แบบไหนอยู่ที่คนชอบมากกว่าครับ

8. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    จิงครับ อย่างที่ดลซังบอก ถ้ายังหาแท้ใส่ไม่ได้ ถ้าเป็นผม ใส่ของเดิมไปก่อนดีกว่า เพราะ เคยขับพวงนาดี้ปลอม มันยังไงไม่รู้...

พูดตามประสบการ์ณปากฟาดพวงมาลันมาฟันร่วงทั้งแถบล่าง ขอบคุณนาดี้แท้ ถ้าคลองถมคงปากฉีกก้านหักแทงปากชัว นาดี้เป็นไรไม๊ ขายต่อไม่ได้เลยยุบลงไปแต่ไม่เบี้ยว ไม่งอเลย ปล.ใช้ลายเซ็นก้านเงินหนังดำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้