ตามหา"กล่องที่วงไว้"กับ"ยางในขอบกรองอากาศ" ขอแบบที่ไม่ใช้แต่สภาพยังใช้ได้นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย A New Beginning, 10 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A New Beginning

A New Beginning Guest

0
    0
    0
    ตามหา"กล่องที่วงไว้"กับ"ยางในขอบกรองอากาศ" ขอแบบที่ไม่ใช้แต่สภาพยังใช้ได้นะครับ

2. ผมมีนะเดี๋ยวเย็นนี้กลับไปดูให้ ถ้ายังอยู่ ให้ฟรี มาเอาเองนะ

3. ผมอยากได้กล่องกรองอากาศนะครับ เท่าไรครับ เของผมมันแตกจากอาการแบ็คไฟล์

ขอบคุณอย่างยิ่งครับห้องเครื่องสวยงามม๊ากกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้