* คั ย ใ ช้ มื อ ถื อ n o k i a เ ข้ า ม า ด่ ว น เ ล ย ค ะ *

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย [+]_MhOn_[+], 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    คั ย ใ ช้ มื อ ถื อ โ น เ กี ย โ ป ร ด เ ปิ ด ดู รุ่ น ข อ ง แ บ ต เ ต อ รี่ ด้ ว ย น ะ ค่ ะ . . .

คั ย ที่ มี แ บ ต รุ่ น BL-5C ก รุ ณ า ถ อ ด แ บ ต จ า ก เ ค รื่ อ ง เ พื่ อ ดู ร หั ส ด้ ว ย ค่ ะ

เ มื่ อ เ ร า รู้ ร หั ส แ ล้ ว ก้ อ ก ร อ ก ร หั ส แ บ ต ข อ ง เ ร า ล ง ใ น เ ว็ บ โ น เ กี ย น ะ ค่ ะ

เ พื่ อ ที่ จ ะ เ ช็ ค ดู ว่ า แ บ ต ข อ ง เ ร า อั น ต ร า ย รึ ป่ า ว

เ พ ร า ะ มี ข่ า ว อ อ ก ม า ว่ า . . . .

แ บ ต โ น เ กี ย รุ่ น BL-5C บ า ง ก้ อ น เ ป น อั น ต ร า ย ค ว ร เ ป ลี่ ย น ด่ ว น

เ ป ลี่ ย น ฟ รี น ะ ค่ ะ . . .

ถ้ า ไ ม่ เ ข้ า ใ จ ที่ เ ขี ย น ยั ง ไ ง ก้ อ ล อ ง เ ข้ า ไ ป ดู ที่ เ ว็ บ โ น เ กี ย น ะ ค่ ะ

http://www.nokia.com/batteryreplacement/en/

ห รื อ ติ ด ต่ อ C a l l C e n t e r โ ท ร . 0 - 2 6 4 0 - 1 0 0 0

แ ล้ ว เ ค้ า จ ะ บ อ ก เ อ ง ว่ า แ บ ต เ ร า ค ว ร เ ป ลี่ ย น มั้ ย *-*

เ ค ร ดิ ต forwordmail

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  2. keng_6680

keng_6680 Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ BL-5C เหมือนกันครับ ไม่มีสติกเกอร์ และเลขไม่ครบด้วย มันผลิตจาก อังการี อ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นมั่งครับ เพราะใช้มาปีกว่าแล้ว

3. DEN-Nz

DEN-Nz New Member VIP

16
    1
    3
    เยี่ยมไปเลยครับ

[+]_MhOn_[+] ถูกใจสิ่งนี้
  4. keng_66802

keng_66802 Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ BL-5C เหมือนกันครับ ไม่มีสติกเกอร์ และเลขไม่ครบด้วย มันผลิตจาก อังการี อ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นมั่งครับ เพราะใช้มาปีกว่าแล้ว

5. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    แบตที่มีปัญหาอยู่จะผลิตจากบริษัทมัสซึชิตะที่ญี่ปุ่นอะค่ะ แต่ถ้าผลิตที่ฮังการีไม่น่าจะมีปัญหานะค่ะ

6. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0

ลองเข้าไปเช็คแล้ว ไม่เป็นไรค่ะ

7. keng_66803

keng_66803 Guest

0
    0
    0
    งั้นทำไมตัวเลขของผมไม่ครบ 25 หลักอ่ะครับ มันจะมีแค่แถวเดียว แถวล่างมันจะไม่มีอ่ะครับ สงสัยมาก กลัวมันจะระเบิด

8. [+]_MhOn_[+]

143
    3
    0
    พี่โทรไปที่คอลเซ็นเตอร์เลยนะค่ะ โทร.02-640-1000 ว่าเค้าจะให้เปลี่ยนหรือป่าวน่ะ อันนี้ชัวร์แน่จ้า!

9. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
  10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ขอบคุณคร้าบ

11. [+]_MhOn_[+]

143
    3
    0
    ใครยังไม่เช็ครีบๆหน่อยนะค่ะ..กันไว้ดีกว่าแก้นะ

12. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    เช็คแล้ว ผ่านคับ ขอบคุณมากๆเลย :)

13. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    ภาษาอังกฤษไม่แข็งแรง ช่วยแปลทีคร้าบ
    Your battery is not among those manufactured by Matsushita between December 2005 and November 2006 and your battery will not be replaced

14. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ใช้ n91 อยู่ เวลาจะชาร์จร้อนมากๆเลย และยิ่งคุยนานๆ ก้อร้อนมากๆเลย ไม่รู้ว่าใช้ที่รหัสดีนี้เป่าว

เด๋วต้องไปเช๊คและ ขอบคุณมากคับทีนำมาบอก

15. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    แบตใครอยู่ในเคสนี้

ไปเปลี่ยนซะๆ ของฟรีๆๆ อย่าช้าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้