ติ้กแก๊สหม้อต้ม เลือกสี ดำหรือน้ำเงินดี แบบไหนยี่ห้ออะไรดี ควรเปลี่ยนเมื่อไหร่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ศิวกร ส.เพลินจิตร, 8 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ติ้กแก๊สหม้อต้ม เลือกสี ดำหรือน้ำเงินดี แบบไหนยี่ห้ออะไรดี ควรเปลี่ยนเมื่อไหร่

1. สีไหนก็เหมือนกันครับ ควรเปลี่ยนเมื่อมันเสียครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้เสียยาก

3. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    ใช้จนกรอบแตกร้าวแล้วก็ยังไม่เสียคับ แต่มันยับเยินมาก เลยเปลี่ยนซะก่อน

ขอบคุณ ทุกคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้