สอบถามครับเครื่องGA15ใส่น้ำมันเครื่องกี่ลิตรและน้ำมันเกียร์AUTOใส่กี่ลิตรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawatchai Na, 8 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับเครื่องGA15ใส่น้ำมันเครื่องกี่ลิตรและน้ำมันเกียร์AUTOใส่กี่ลิตรครับ

2. น้ำมันเครื้ง สามลิตนครึ่ง เกียร์ ต้องใว่แล้ววัดก้านดู ใส่ไปก่อนสามลิตร

เกียร์ถ่ายออกมาเท่าไหร่ ใส่กลับคืนไปเท่านั้น ในเคสของเดิมระดับปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้