B14 โฉมนี้เมื่อก่อนสมัยมือหนึ่งราคาเท่าไหร่เหรอครับ 5555 อยากรู้ไว้เฉยๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jean Nissan, 2 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    B14 โฉมนี้เมื่อก่อนสมัยมือหนึ่งราคาเท่าไหร่เหรอครับ 5555 อยากรู้ไว้เฉยๆ มีอีกอย่างคือรถเดิมๆเติม E20 ได้ไหมครับ

2. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    โชว์ของพี่หน่อยสิครับ ไว้เผื่อเป็นแนวทาง

3. รุ่นนี้ตัวtop absเมื่อก่อนเบาะหนังลายไม้ ออกมือ1มา มีแตะ8แสน

4. Ekanat Phongnu

Ekanat Phongnu Guest

0
    0
    0
    ผมออกตัวท้อป ราคาอยู่ที่ 699,000 ครับ ตามคู่มือเติมได้แต่ 95 ครับ

5. ผมใช้แต่ e20 มาตั้งแต่เครื่องเดิม GA16DNE จนตอนนี้ GA15DE ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ สายน้ำมันเดิม ๆ ทุกอย่าง แต่ใช้รถทุกวันนะ ไม่ค่อยจอดแช่

ก็น่าจะได้นะครัย e20 ค่าออกเทนมันก็95เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้