ตอนนี้มีผู้หลวมตัวตามาเล่นรถบังคับแล้ว

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย D.I.Y., 22 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    คนแรกโจอี้ ตามมาติดๆ ตอนนี้หมดไปเกือบหมื่น ตามมาด้วยพี่เอ๋ PD นี่ก็อีกไม่นานหมื่นแน่นอน คนล่าสุดกำลังจะซื้อน้องเบียร์ PD และที่จะมาเล่นด้วยอีกคนก็น้องโอ๋ E CAR
    ใครอยากสนุก งบไม่บานปลาย:D มาเล่นกันเร็ว

2. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    หุหุหุ หันมาเล่นรถบังคับกันหมดเลยดีก่า:D :D

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ที่บอกมานี่ ไม่บานปลายเลยนะ หมดไปเป็นหมื่นๆเนี่ย

ปล. โทรไป2วัน ไม่รับเลยนะ ไอ้เตี้ย:mad:

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไม่เล่นหรอก เพราะว่า รถ มันโดนบังคับง่ะ.......อิอิ ถ้ารถ ปอม อ่ะเล่น (อิสระ) อิอิ

ขเบ็ด หลาย ชั้น....เอาให้งง

5. ไอ้ โป้ย หยุดเลยไม่ต้องปล่อยมุขแล้ว

ว่าแต่มีใครจะไปเล่นปืน BB บ้างมั้ย

6. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ช่วงนี้สอบเลยไม่ได้เข้าไปเลยอะพี่ น้องเหมี่ยวมาเล่นบ้างป่าว อิอิ น้องเขาไปวันไหนบอกนะพี่เดียวรีบไปเลย:D :D

7. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    555
    เดี่ยวผมติดต่อไปพี่
    ช่วงนี้กำลังซุ่มซ้อมอยู่กับพวกจั้ม
    ปล.เด่วไปกันเปนทีม อิอิ

8. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอาทีมรถเนี่ยแหละ ไปเล่น BB ดีกว่าเอาป่ะ อิอิ

10. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    น่าสนใจทุกโครงการเลย
    ถ้าไปเล่นBBโทรมาบอกด้วยนะ MP5 เก็บจนฝุ่นเกาะแร้ว
    แต่เสาร์นี้ต้องไปสัมนาเครื่องเสียงก่อนนะ:D

11. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ลืมตระกูลลิ้มไปนะ 3 คนเนี่ย เล่น Yogomo เลย แถมน้องบุญธรรม (เจ้าเพื่อน)
    จะตามมาอีกคน ตอนนี้กลายเป็น Playdrive elf RC team ซะแร้ว
    :p

12. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    เราเล่นแต่ปืนสั้นนะ ประเภท IPSC ยิ่งเป้ากระดาษไม่เจ็บตัวดี

13. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ถ้า drift ไม่รุ่งไปยิงปืนดีกว่า อิอิ:D

14. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รักไม่ยุ่ง...มุ่งแต่เรียน :D เอ้ย ทำงาน

15. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    โดนพาดคอ เอ้ย พาดพิงซะงั้น
    :D
    [email protected]

16. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

17. Nurspec

Nurspec New Member Member

4
    0
    0
    ไปยิงด้วยดิ

ใช้ปืนกลไม่ได้เหรอ

แล้วงี้ก็ไม่มันส์ดิ

เล่นทั้งที ต้องเอาให้ เลือดซิบๆหน่อยดิ อิอิอิ

18. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    ไม่มีใครเล่นเป็นนักบินมั่งเรอะ

เห็นว่ากำลังอินสุดๆ

คอปเตอร์บังคับอ่ะ ราคาเริ่มต้นที่3500:cool:

19. Joe Tuned by...

61
    0
    0
    เริ่มต้นที่ 3500 แล้วจบเท่าไหร่ครับพี่อั๋น

20. Super Colt

2,980
    11
    0
    เพิ่ม0 ไปอีกตัวแน่นอนพี่โจ 35000 555555555

21. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    Dream Sports RC Team
    อิอิ
    เด่วยกกันไปทั้งอู่

22. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อาทิตย์ก่อนเพิ่งไปเล่น Paint Ballมามีสนาม BBด้วย คงที่เดียวกันนะพี่ ราบ 11ใช่ป่ะ

ไปด้วยคน........อิอิ

23. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    แก้ข่าวครับพี่อั๋นคอปเตอร์ 4 CH พร้อมเล่นรุ่น WALKERA สามารถบินเดินทางได้ (เหมือนรถ แต่อยู่บนฟ้า) ราคา 2500- สามารถต่อเครื่องบังคับเข้าคอมได้ไว้ฝึกบิน มีโปรแกรมมาให้ สนใจไหมครับ
    ตอนแรกโจอี้กับผมซื้อแบบ 2CH มาคนละลำคือบินได้แค่ขึ้นกับลง และบังคับหางหมุนไปหมุนมา ลำละ 900 กว่า ตอนนี้ขายไปทั้งคู่เพราะไม่รุ่ง ผมเลยซื้อเจ้าWALKERA มาเล่นได้ไม่ถึงเดือนก็ขายเพราะมันเหนื่อยมากๆ พลาดเมื่อไหร่เสียเงินแน่นอน
    ### อัพเดทครับพี่เอ๋หมดไปหมื่นกว่าแล้ว ส่วนโจอี้หมื่นกลางๆ และกำลังจะถึงสองหมื่นในอีกไม่นาน
    ส่วนที่ถามว่าจบที่เท่าไหร่ จบที่0ครับ เพราะหมดตัว:D
    พี่โจครับที่บ้านมีแต่ปืนจริงๆ เอาไปยิงพี่เล่นได้ไหม :D คิดถึงพี่จัง:p
    สุดท้าบ พี่บีครับก็พี่เล่นโทรไม่กี่ตื้ดจะรับทันไหมเนี่ย วันไหนนัดวัยรุ่นกันดิ ไอ้โป๊ยมันเหงา
    .

24. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    อืมมมกิจกรรม วันว่างของนักแข่งจิม 555

25. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่กี่ตื๊ดหอยไรวะ โทรจนมันตัดสาย เข้าฝากข้อความเลยเว้ยยย

26. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    ไม่มีใครมาเล่นเลี้ยงลูกมั่งเรอะ....อ่านๆดูแล้วอิจฉาเว้ยยยยย....กิจกรรมวันว่างของผมคือดูลูกเล่นกับแม่มัน เล่นกับลูกมั่ง เช็ดตูดมันมั่ง เรื่องอื่นไม่ต้องพูดถึง....

อ้อกำลังเริ่มจะแต่งKawasaki KSRเด้อ...แต่เน้นประหยัดเหมือนกันจ้า ทำอะไรเองได้ทำแม่มหมด ตอนนี้ทำสีเน่าไปแล้วหนึ่งรอบ ฮ่าๆๆๆๆ เศร้า.... มีเวลาดูรถกับมอเตอร์ไซค์แค่ไม่เกินวันละสองชั่วโมง นอกนั้นให้ลูกหมดอะ

ว่าแต่ใครจะไปยิงปืนจริงๆก็ลองมาแถวชลบุรีมั้งเด้อ...เดี๋ยวไปแจมด้วยคนจ้า...ไม่ได้ยิงไอ้เป้งของผมมาร่วมสามปีแล้วอะ สงสัยยิงอีกทีมีแตก...

27. Joe Tuned by...

61
    0
    0
    ดีแล้วมีลูกเป็นของตัวเอง ไม่ต้องไปเล่นกับลูกคนื่น ฮาๆๆๆ ใครจะเล่นแบบคุณเอ้อนี่ต้องคิดหนักเลยนะเนี่ย:p
    ปืนจริงก็อยากอยู่นะ แต่งบมันสูง ขนาด BB มีปืนสั้นอยู่ 2 กระบอก ยังหมดไปหมื่นกว่าแล้ว

28. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    ไม่ต้องคิดหนักพี่...แต่งงานแล้วปั๊มท์เลย แหะ แหะ จะว่าไปแล้วก็มีความสุขดีครับ โดยเฉพาะเวลาลูกเล่นด้วย ยิ้มให้ ออดออ้อน...โอ้ววว สวรรค์...มันเป็นความรู้สึกที่บรรยายไม่ถูก แต่ต้องบอกว่าสุขใจแบบนี้คนเป็นเมียยังให้เราไม่ได้อะครับ...แหะ แหะ

แต่เวลามันก็สั้นนะ...ตอนเด็กๆก็คงรักเราดี แต่พอขึ้นวัยหนุ่มสาวมันคงหันหลังให้พ่อแม่มันเหมือนกับที่เราทำกับพ่อแม่เรา...อันนี้แล้วแต่การเลี้ยงดูล่ะครับท่าน

เฮ้ยยย หัวข้อมันชักไม่เข้าเรื่องกับกระทู้

29. เต่ากัดยาง

348
    14
    0

อย่าลืมเพื่อนวิทอีกคนรู้สึกตอนนี้ลูกสาวจาโตแร้วนะ:rolleyes:

อัพเดทหลังจากหมดงบกับรถRC เมื่อวานก็หมดงบกับสายลำโพงกับสายสัญญาณไปเกือบ 10k อ่ะ:(

30. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ขาจิมไปเลยอย่างอื่นกันหมดเลย แล้วเบสท์จะเล่นอะไรดีอะ

ปล.มีไครเล่นเครื่องบินบังคับบ้างครับจะเล่นด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้