ถามเรื่อง Gymkhana หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย MISS SIXTY, 9 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    อยากทราบกติกาของ Gymkhana ครับเอาแบบละเอียดเลยก็ดีนะครับ พอดีมีรุ่นพี่อยากลองลง แล้ว 4A เดิมๆเนี่ยมันลงไปจะสู้เค้าได้ไหมอะครับ คือรุ่นพี่มันใช้ใจขับครับรถแรงไม่แรงมันไม่สนครับเน้นยัด ผมเลยแนะนำให้ไปลองลงดู เลยอยากขอทราบกติกา หน่อยอะครับ :) :cool: :)

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    4A อะไรครับ
    ถ้าเป็น4a fe ก็ไปลงในรุ่นg1 นะครับ
    ถ้าเป็น 4a 20v ก็ไปลงในรุ่น g3นะครับ
    ถ้าเป็นคนที่ไม่เคยแข่งมาก่อนก็ไปลงในรุ่นมือใหม่นะครับ
    รถแรงไม่แรงเหมือนกันหมดนะครับ

3. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ถ้าใช้ใจต้องไปวิ่งที่พีระครับ
    อิอิ
    แต่ถ้าวิ่งจิมต้องใช้สมาธิและไหวพริบครับ

4. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    อยากทราบ กติกา ของทุกรุ่นเลยอะครับไปยืนดูที่ brc คราวที่แล้วก็ยัง งงๆ อยู่

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ลองไปถามที่สนามดูดีกว่าครับ แต่ละรายการอาจไม่เหมือนกัน ถามกรรมการ ณ ที่นั้นๆ เลยก็ได้ครับ...

6. tunk4g91

tunk4g91 New Member Member

9
    0
    0
    ดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับเพิ่งหัดเล่นครับผม

7. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ดีครับ...

8. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  9. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ยินดีต้อนรับคับผม
    :D :D :D :D

10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ชอบมั่กๆ นะคับจิมเนี่ย แต่รถไม่เอื้ออ่ะคับ มันใหญ่เกิน

11. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    หนุกหนานน่าพี่ แต่ว่าเมื่อไหร่จะจัด ยิมคาน่า ครั้งที่ 2 ล่ะผมทำวงจรเสร็จแล้วนะเหลือแค่ Sensor

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้