ขออนุญาติ นะครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย thenetxx, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thenetxx

thenetxx New Member Member

2
    0
    0
    เนื่องจากปัญหาที่เกิดขึ้นทั้งสองบอร์ดได้จบลงแล้ว

เมื่อคุณใหม่ ได้ประกล่าวขอโทษและยอมรับผิดที่คะนองพิมเสียดสีทาง ชาว CCR ไปแล้ว
    ถือเป็นการแสดงสปิริตที่ดีมากเลยครับ

ผมเลยอยากจะกล่าว ขอโทษทุก ๆ ท่านและคุณใหม่ ที่ใช้ถ้อยคำหยาบคายและรุนแรง
    เนื่องมากจากอารมณ์

จากนี้ขอแค่ว่า หากมีกระทู้ของทางไหนพาดพิง หรือทำให้ทาง 11x ไม่พอใจ ให้แจ้ง moderator หรือเข้ามาคุย ให้ตรงจุดเลย ถ้าทางเราผิดพลาด ทางเราน้อมรับผิดและจะรีบแก้ไขให้ทันที อย่าตั้งกระทู้เสียดสีกันไปมาอย่างนี้อีก

ที่ผ่านมาก็ถือเป็น กรณีศึกษา และตัวอย่างที่ไม่ดีละกันครับ ขอให้ลืมมันไป

ขอบคุณครับ

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ดีมากครับ ที่ออกมาแสดง สปิตเช่นกัน

ยังไงรบกวนเพื่อนๆ พี่ น้อง ผมขอจบเรื่องไว้เท่านี้นะครับ เพราะได้บอก นายแบงค์ไปแล้วว่าถ้าจะดีที่สุดก็ให้จบตรงจุดเริ่มต้น คือ คลับเรานั่นเอง

3. jadeae111

jadeae111 New Member Member

1,457
    1
    0
    ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าในบอร์ดเลย...

แต่พอดีมีเพื่อนมาบอกว่ามีปัญหากันรุนแรงพอสมควร

เลยเข้ามาดูคับ....

ผมว่าคุณใหม่ทำถูกแล้วคับปัญหาจะได้จบคับ..

เห็นด้วยอย่ายิ่งคับ

4. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    จบเรื่องกานไป

5. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ดีกันเป็นดีที่สุด ครับ

6. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    นุ่มนวล

7. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    จบกันได้ด้วยดีทั้งสองฝ่ายแล้วนะค๊าบ
    ลดกันคนละนิดทุกอย่างก็จบแล้วคับ
    ต่อไปก็ทำให้ดีที่สุดแล้วกัน

8. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ก้อดีใจด้วยคับ จบกันได้

9. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ต่อไปนี้ พี่ขอให้แบงค์โตเป็นผู้ใหญ่ที่ดี และอย่าใช้อารมณ์ที่ไม่ดีในการกระทำใดๆ และสุดท้ายขอให้แบงค์เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานนะครับ หวังดีเสมอนะ โชคดีจ้า :)

10. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ....... สุดยอด :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up:

11. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ขอบคุนครับ

12. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    กาวใจยี่ห้อ george87 นี่ใช้ดีจริงๆ เหนียว แน่น หนึบ คริคริคริ :D

13. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ขอบคุณพี่จ๊อดมากๆ ที่คอยตักเตือน น้องใหม่ คนนี้

ถ้าไม่ได้พี่คุยวันศุกร์คงคิดว่ายาวแน่นอนครับ ขอบคุณ นาวาร่า

14. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    จบแล้ว....ต่อไปก็เจอแต่สิ่งดีๆครับ
    พลาดพลั้งเป็นก็เรียนกันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้