คัยพอมีโช้คหน้า โช้คหลัง มือ 2 ของ b14 ขายบ้างคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 28 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    คัยพอมีโช้คหน้า โช้คหลัง มือ 2 ของ b14 ขายบ้างคับ

1. เทพบุตร ซาตาน

2. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    โช๊คหลังมีครับ เป็นของ kayaba new sr พร้อมสปิงโหลดครับ ของถอดไม่ได้ใช่ครับบ

3. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    มีของถอดติดรถ อัดน้ำมันใหม่ พร้อมสปริง ครับ 3,500 พร้อมส่ง

4. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    โช็คหน้าครับ

5. Por Bovornan

Por Bovornan Guest

0
    0
    0
    มีเดิมๆครบชุดครับไม่รั่วไม่ซึม

6. Coke'Jr Alpha

Coke'Jr Alpha Guest

0
    0
    0
    ผมให้ 1300อะ ไม่รั่วไม่ซึม

7. ตามๆด้วยโช๊คหลังเดิมๆ

8. มีคับเดิมคู่หน้า

9. เอามาจากเชียงกงแล้วไม่ได้ไส่คับ

10. สภาพดีคับ

มีเดิมๆคู่หลัง kyb ไม่มีเบ้า ไม่มีสปริง 800 คับ 089-929-0939

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้