เสนอแต่งตั้ง ท่าน ประธานคนใหม่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 29 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คือผมมีความคิดอยากจะเสนออ่ะครับ.....แค่เสนอเฉยๆนะ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะ)

คือตอนนี้ท่านประธานคนเก่าก็ได้ประสบวิกฤตเกี่ยวกับงานไม่มีเวลาเข้ามาดูแลในบอร์ด

ผมจึงอยากจะเสนอให้มีการแต่งตั้งประธานดูแลคนใหม่ "พี่กอล์ฟ" นั่นเอง

ไม่ใช่ว่า "พี่อาร์ม" ประธานคนเก่าไม่ดีนะครับแต่เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

ของคลับเรา ผมจึงอยากเสนอให้พี่กอล์ฟเป็นประธานคนใหม่.....ของคลับ RT เราคับ

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ.......เสนอแนะกันมาหน่อยนะครับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เห็นด้วย1เสียง

ขอสนับสนุนตามที่คุณแว่นนำเสนอ 1 เสียงครับ :D:cool:

3. boylpn

775
    2
    18
    เห็นด้วย1เสียง

ขอสนับสนุนตามที่คุณแว่นนำเสนอ 1 เสียงครับ :D:cool:

4. อืม.ม.ม.....สมาชิกแต่ล่ะท่านว่าไงครับ.....ตุ่ยเห็นด้วย 1 ซาว์

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ก็น่าคิดนะครับแต่จะต้องบอกพี่อาร์มให้รู้เรื่องก่อนนะครับเดี๋ยวจะเป็นเรื่องกันนะ

6. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ดีครับเห็นด้วย 1 เสียงเพราะถึงแว่นจะไม่เสนอก็ตั้งใจจะคุยกะกอล์ฟเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน ถ้างั้นยกมือเห็นด้วยครับ :D แล้วก็ไปล่ะคร้าบแอบเข้ามาเดี๋ยวนายเห็นจะโดนด่ากลางที่ประชุมอีก :mad:

เออว่าแต่ประธานคนเก่ามันหายหัวไปไหนเนอะ :confused::confused:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกคนมากที่จะเสนอให้ผมเป็นประธาน แต่เรื่องนี้ผมไม่ออกความเห็นแล้วกันนะ เพราะแล้วทุกคนจะเห็นชอบ แต่ผมว่าตอนนี้ผมยังมีเวลาเข้าบอร์ดน้อยอยู่อ่ะดิครับ (งานเยอะจัง) เกรงว่าจะไม่สามารถทำหน้าที่ได้ดีตามที่ทุกคนหวังไว้ แต่ทั้งนี้ผมอาจจะพอทำหน้าที่รักษาการประธานคลับให้ก่อนได้เ พื่อรอประธานอาร์มกลับมาครับ และก็ต้องขอให้ทุกคนช่วยกันดูแลคลับร่วมกันด้วยล่ะกัน เพราะคลับนี้ก็เป็นของทุกคน

ปล. ไม่เจอหน้าท่านประธานนานแล้ว เป็นไงบ้างครับ เดี๋ยวว่างๆ ต้องนัดเจอกันหน่อยแล้ว อิอิ

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ช่าย..พี่อาร์มหายทั้งหน้า หายทั้งตัว เลยอ่ะ

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    นอกรอบกันมั่งสิพี่ เอาวันที่พี่ว่างน่ะ :D

ส่วนเรื่องเปลี่ยน ประธาน ยังไงก้อได้ครับผมไม่ซีเรียส

10. rung_nu

889
    2
    0
    หายไปนานเลยนะครับพี่อาร์มคิดถึงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......อิอิ

11. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ตามเสียงข้างมากเลยครับ

12. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    แล้วแต่นะ เพราะเป็นแค่ตำแหน่งที่ตั้งขึ้นมาเพื่อให้คลับมีความเรียบร้อยขึ้น แล้วก็เป็นที่เสียสละตัดสินใจในเรื่องต่างๆของคลับด้วย
    พี่อาร์มก็รบกวนสละเวลามาพบปะน้องๆ เพื่อนฝูงบ้างนะครับ แบบว่าคิดถึงอ่ะ

13. boylpn

775
    2
    18
    ใช่แล้วครับ

น่าจะนัดเจอกันนอกรอบสักครั้งนึงนะครับคุณอาร์ม เอาวันที่คุณว่างนั้นแหล่ะ เพราะว่าใน Club อยากเจอหน้าและตัวมากๆ เลยครับ ใช่ไหมพวกเรา RT CLUB :D:cool:

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถุก..

15. คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.................................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................คิดถึงพี่อามจังงงงงงงงงง.............................

16. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เมื่อวานโชคดีประธานไปหาผมที่บ้าน เลยพากันโมดิฟายรถผมกันเลยทั้งวัน อิอิ ..... ถอดหน้าปัดมาเช็ด ล้าง ทำความสะอาด และประกอบกลับเข้าไปใหม่ แหล่มเลย ..... ไฟสว่างขึ้น และไม่มีเสียงดังก๊อกแก๊กให้รำคาญหูด้วย เพราะของเดิมมันยึดมาไม่แน่น D.I.Y. อีกแล้วครับท่าน อิอิ

ปล. พี่อาร์มฝากบอกว่างานที่ทำตอนนี้อยู่เจ้านายเคร่งมาก เลยทำให้ไม่มีเวลาเข้าบอร์ดเลย ถ้าจะนัดเจอเค้าสะดวกไปตามปั๊มมากกว่าร้านอาหารอ่ะ หลัง 3 ทุ่ม เลยมาบอกกล่าวกัน แล้วรอดูโปรเจคก์ใหม่ของแกนะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2007
  17. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    คลับ99นนท์ ดีกว่าครับท่านประท่านอิอิอิ..............

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยจะมีของดีแน่ ๆ ใช่มั้ยพี่ปุ้ย :D:D

19. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ใช่แล้วครับไม่เชื่อถาม พี่เจ ได้ครับ

20. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เอ่อ.....คือว่าคือ อ่ะน่ะ โทรมาแล้วกันตอบในเนี๊ยมันม่ะค่อยจาสาดวกเท่าไดนักอ่ะ อ่ะ เด่ะ อ่ะ เด่ะ

บอกมา พี่จัดให้ หุ หุ (กลัวที่ไหน)

21. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    โอ๋เห็งด้วยค้าบ (นานๆ มาที อิอิ:D)

22. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใครก็ได้ครับ

23. rung_nu

889
    2
    0
    ว่างๆมาเจอกันนะครับพี่

24. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ถูกคร้าบคิดถึงเสมอ

25. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ใหม่ก็เห็นด้วยครับ เพราะตากอล์ฟเป็นคนที่สามารถเชื่อมเพื่อนๆ พี่ๆ ลุงๆ ได้หมด

ทั่นกอล์ฟมีความสามารถสูงส่ง ข้าน้อยขอคารวะ 1 เสียงก๊าบบบ

26. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เห็นด้วยมากว่า........เอาไงดี

27. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอเห็นด้วยอีกคนนึงครับ

28. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    Change your old chairman club .Yes yes yes ! Please Quick for change . Thank you. :ranger:

29. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เข้ามาแบบ งง งง

30. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เอ่อ....ขอฉบับบภาษาไทยด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้