>>>Happy Birthday น้องโจ และ พี่แม็ค<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 30 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ..........##+++Happy Birthday+++##..........
    คืนนี้เราไปนอกรอบวันเกิดกันสี่คน ฮาๆๆ ที่Yes!indeed
    มีน้องวาเป็นเจ้าภาพเลี้ยงวันเกิดตัวเองย้อนหลัง ฮาๆๆ:D
    ไม่มีภาพถ่ายให้ชม มีแต่ความทรงจำดีดี ใช่ไหมนังเอก:eek:
    ตอนแรกไม่ทราบจริงๆว่าน้องโจเกิดวันที่ 30 สิงหาคม
    พอเป่าเค้กเสร็จเพิ่งจะมาบอกว่า "พี่วาวันพรุ่งนี้วันเกิดผม":confused:
    เอ้าๆ ยังไงก็มีความสุขกันมากๆนะคะทั้งสองคน
    ส่วนพี่แม็คเกิดวันที่ 31 สิงหาคม ปีนี้ก็ครบ 38 เอ้ย 28 ฮาๆๆ:D
    นังเอกบอกว่า"พี่แม็ค เมื่อไหร่จะแต่ง ถึงวัยอันควรมากแล้ว":rolleyes:
    ตัวเองเอาให้รอดก่อนเถอะนังเอก เมียที่อยู่ดอยอะ กลับไปเสียผีได้แล้ว
    พี่น้องทุกท่านคะ นังเอกแอบไปหลอกฟันสาวดอยแล้วหนีลงกรุงเทพฯคะ
    ยังไม่พอเท่านั้นคะ มันยังจะส่งสายตาหวานเยิ้มให้เกย์โต๊ะข้างๆอีก
    พวกเราเห็นท่าจะไม่ดีเลยตัดสนใจเชคบิล แล้วแยกย้ายกันกลับบ้านดีกว่า

ปล. สะใจจังนังเอก:D

2. tid

tid New Member Member

11
    0
    0
    ขอให้มีความสุขมากมากนะคับ รวยรวยคับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    happy birthday ครับ ทุกท่าน มีความสุขมากๆ ครับ ให้ถึง สวรรค์ชั้น7 เรยน่ะจ๊ะ

4. bang_bank

bang_bank New Member Member

27
    0
    0
    แฮปปี้เบิ้ดเดย์คับทุกคน...โทดทีพี่วาที่มะด้ายปายนะจร้า

5. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ขอให้รวยๆๆนะคับ รถแรงขึ้นทุกๆๆวันนะคับ:)

6. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    มีฟามสุขกันมากๆ นะ (จากที่วาพิมพ์ก็ดูจะสุขกันนะเนี่ยะ)

แฮปปี้เบิร์ดเดย์จ้า....

7. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอให้มีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ

8. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
  9. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบ พี่น้องSi มีความสุขกันทุกคนนะคร้าบบบบ

10. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    มีความสุขมากๆนะค้าบ happy happy

11. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    HBD มีความสุขมากๆ ทุกๆ คนเลยนะคร้าบบ...

12. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    แสดด ด ด ด ด ด ดอี่วา เม้ากูซะแซ่บเชียว เด๋วปั๊ดเหนี่ยว

Hbd พี่แมคกะน้องโจคับ

13. JOE!

JOE! New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณพวกพี่ๆทู้กคนเลยค๊าบ:D

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เรื่องจริงจะทำไมแก:D

15. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    Happy Birth Day na :D:D:D

16. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    HBD มีฟามสุขหลาย ๆ ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้รถงาม ๆ :D

17. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้สุขกาย สบายใจ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการ เดินทางปลอดภัย ไปไหนก็มีแต่สาวๆมาชอบ สาธุๆๆ ครับทุกท่าน:D

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ็ฺHBD ขอให้น้องหล่อๆรวยๆ รถสวยยิ่งขึ้นๆครับ
    ปล. ตกลงเอกเป็นแต๋วเหรอเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้