เห็นรถพี่ๆสวยๆแรงๆกัน อยากทราบร้านอะไหล่พวก กันชนหน้าแต่ง กระจังแต่ง แล้ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bungdee Nalikathong, 26 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นรถพี่ๆสวยๆแรงๆกัน อยากทราบร้านอะไหล่พวก กันชนหน้าแต่ง กระจังแต่ง แล้ว มีพี่คนไหนรับทำเครื่องให้ปุ้งปั้งบ้างครับ เครื่องเดิมนะ รถผมเดิม. พระประแดงครับ

1. ตามเชียงกง กับในเฟสครับ

2. พอมีเพจหรือรู้แหล่งบ้างไหมคับ

ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้