พี่ๆที่ใช้เครื่อง GA เติมน้ำมันตัวไหนกันอยู่ครับ ตอนนี้ผมว่าจะลองไปเติม โซฮอล95...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 24 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆที่ใช้เครื่อง GA เติมน้ำมันตัวไหนกันอยู่ครับ ตอนนี้ผมว่าจะลองไปเติม โซฮอล95 เพราะตั้งแต่วางเครื่องใหม่มา ผมซัดE20 มาตั้งแต่ต้น สามารถเติมผสมลงไปเลยได้ไหมครับ กลัวกล่องเอ๋อ เซ็นเซอร์รวนครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมว่าได้นะครับ

2. ผสมได้ครับ ถ้า E85 ตัวใครตัวมันนะ ไม่เคยลอง

3. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
    ผมผสม e20 กับ โซฮอล 95 ใช่งานปกติคราบ

ตาม Spec เดิมจากคู่มือ Octane 95 ขึ้นไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้