B14 ปี96 MT มีปัญหาว่าใส่เกียร์ถอยหลัง ไฟถอยหลังที่ท้าย สว่างแว้บแล้วก็ดับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mainees S Mainees, 23 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 ปี96 MT มีปัญหาว่าใส่เกียร์ถอยหลัง ไฟถอยหลังที่ท้าย สว่างแว้บแล้วก็ดับ จะแก้ไขยังไงได้มั่งคับ ขอบคุณคับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไม่แน่ใจอะครับ อัพไปก่อนนะ

2. ไล่ฟิว ไล่หลอดไฟดูก่อนครับ

3. หลอดไฟไม่ขาดครับ มันจะสว่างตอนสับเกียร์ลงช่วงต้น พอใส่เกียร์ลงจนสุดก็ดับครับ เป็นแบบนี้ทุกครั้ง

4. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นที่สวิตซ์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้