ขอแชร์นะครับ เพิ่งไปเปลี่ยน ยางแท่นเครื่องทั้ง 3 ตัว=1800บาท...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sinchai Beer Yuwathaworn, 22 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแชร์นะครับ เพิ่งไปเปลี่ยน ยางแท่นเครื่องทั้ง 3 ตัว=1800บาท ของแท้เชียงกง+มอเตอร์ฉีดน้ำ400บาท+ท่อน้ำหลังปั้มน้ำ150บาท+ค่าแรง700บาท รวม 3050 บาท โดย ติ่งเซอร์วิส งามวงค์วาน23 นิ่งเลยครับ.

1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    รอรับได้เลยไหมคับ ทำประมาณนี้ ^^

2. รอและช่วยช่าง ครับ

3. ใช้เวลาประมาณ2ชม.ครับ

4. ไม่เจอช่างไปตามได้ที่โต๊สนุ๊ก 555

5. Lek Woodies

Lek Woodies Guest

0
    0
    0
    นั่งในรถแล้วรู้สึกว่ามันสั่นๆพิกล รวมถึงพวงมาลัยสั่น เปลี่ยนยางแท่นเครื่อง เกียร์ หายครับแบบที่ จขกท. ทำ ราคาของไม่แพงเท่าไหร่ เฉพาะตัวเดียว ของแท้ สองพันกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้