เครื่อง>> sunny b14 เดิมๆแบบพวกเราสามารถใส่**หัวฉีดซิ่งของอะไรได้บ้างครับ**

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Coke'Jr Alpha, 12 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Coke'Jr Alpha

Coke'Jr Alpha Guest

0
    0
    0
    เครื่อง>> sunny b14 เดิมๆแบบพวกเราสามารถใส่**หัวฉีดซิ่งของอะไรได้บ้างครับ**

2. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ของsr ครับ ผมมีอยู่สนใจบอกนะครับ 333cc.

3. อีกเสียงครับหัวฉีด sr ใส่ราง ga ได้เลยครับผมใส่อยู่ ga16

4. Srตัวไหนคับมีหลายตัวระบุทีคับ

5. น่าจะได้ทุกตัวนะครับเพราะไม่รู้ว่า sr มีรางบนมั้ยที่ผมใส่อยู่น่าจะเป็นของตัวขับหลังด้วยซ้ำ

6. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ตัวที่เป็น SildeFeed ครับ คือน้ำมันเข้าข้างหรือกลางตัวหัวฉีดใส่ได้หมด

7. ตามนั้นเลยครับ

8. Kanay Noppageaw

Kanay Noppageaw Guest

0
    0
    0
    ราคาอยุ่ประมานเท่าไาครับ

9. Coke'Jr Alpha

0
    0
    0
    Sr นิ ใช้ ตัวไหนได้บ้างครับ

10. Tui Gujaap

Tui Gujaap Guest

0
    0
    0
  11. Coke'Jr Alpha

0
    0
    0
    ถ้าใส่ตัวนี้ต้อแปลงไหมคับ

12. ไม่ได้ขวางโลกนะครับ ผมว่าไม่ต่างจากเดิมมากจนรู้สึกว่าต่าง ต่างจริงๆคงต้องวางเครื่องใหม่ครับ

13. รางใส่ไม่ได้ครับต้องถอดหัวฉีดมาใส่กับรางเดิม

14. Short Hair Cat Gang ใช่ครับไม่ต่างจากเดิมวางเครื่องใหม่ดีกว่าแต่ถ้าตังค์เหลือทำอีกพอตัวครับ

15. Coke'Jr Alpha

0
    0
    0
    ว่าจะลงเครื่อง เทียน่าอะคับพอไหวปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้