หม้อต้ม hana ปรับเดินเบาตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pattara Yavsungnuen, 20 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หม้อต้ม hana ปรับเดินเบาตรงไหนครับ

1. ของผมแรับตรงสกรูที่สายสีดำที่ออกมาจากหม้อต้มไม่รู้ว่าของคุณมีหรือเปล่า?

2. มีครับ แต่ปรับแล้วยังเดินเบาอยู่

3. รอบอยู่ที่เท่าไหร่,เวลาเร่งรอบสูงลื่นดีมั๊ย?ถ้ามีปัญหาแค่รอบเดินเบาลองไปปรับที่ตัวกดสายคันเร่งดูคับ.

ถ้าเป็นแบบมิกเซอร์ ถ้ากรองอากาศตันก็เป็นเเบบนี้นะครับ ลองเป่ากรองอากาศดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้