อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย Dr.zingman, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!!!!!!!
    จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่งผู้ชาย
    เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง
    ผมกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตูปัง !!!!
    สักพักมีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆผม แล้วมีเสียงลอดออกมา

ชายนิรนาม : " สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม "
    ผม : นึกในใจ อืม อะไรของมันว่ะ แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันว่ะ เลยตอบกลับไป " เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ"
    ชายนิรนามถามต่อ : " แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ "
    ผม : นึกในใจ มึงจะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม " เอ่อ คือ ขี้อยู่อะครับ "
    ชายนิรนามถามอีก : " นอนดึกนะเนี่ย ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย "
    ผม : อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย คงกำลังหาเพื่อนคุย " เออ กลับบ้านที่จันทน์ ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า "
    สำหรับประโยคสุดท้ายของชายนิรนาม ที่ทำให้ผมขนลุก
    ชายนิรนาม : " เฮ้ยๆ กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ ห้องข้างๆเป็นเอี้ยอะไรไม่รู้ พูดตอบมาตลอดเลย "
    ผม : ????????????????????????

pop vr4 ถูกใจสิ่งนี้
  2. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::D:D:D

3. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    อ่ะ..นึกว่าจะมาเตือนเรื่องอะไร :D

4. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    โห่....พี่ ตั้งใจอ่านตั้งนาน :D:D:D

5. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    อย่างงี๊เค้าเรียกว่าหน้าแตกป่าวเพ่

6. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    คลี่หดเลยป่ะพี่ ตอนออกจากห้องน้ำอ่ะ LOL LOL LOL

7. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ขำกันทั้ง ออฟฟิตเลย

8. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    555555555555555555555555555555555555555555555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้