รบกวนสอบถามด้วยครับ รถผมเวลาขับอยู่ดีๆเครื่องก็ดับ เป็นทั้งตอนใช้แก๊ส(หัวฉีด)และน้ำมัน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sai Laeng, 26 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามด้วยครับ รถผมเวลาขับอยู่ดีๆเครื่องก็ดับ เป็นทั้งตอนใช้แก๊ส(หัวฉีด)และน้ำมัน ตอนที่ทดสอบ code ดู เป็น 11 ครับ นอกจาก สาเหตุตาม code แคมชาร์ปเซ้นเซอร์เสียแล้ว อาจจะมีสาเหตุอื่นบ้างไหมครับ ช่วงนี้ตอนสตาร์ด ช่วงเช้าใหม่ๆก็จะติดยากนิดนึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้