ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบน้าๆ B14 วิ่งแถวรามอินทรา คู้บอน ค้าบ ชื่อเบนครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ben't Khalifa, 11 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ben't Khalifa

Ben't Khalifa Guest

0
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบน้าๆ B14 วิ่งแถวรามอินทรา คู้บอน ค้าบ ชื่อเบนครับ เจอกันบีบแตรทักได้ครับผม

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ 12/12 นี้ เรามีมิตติ้งกัน ถ้าสะดวก มาพบปะพูดคุยกันนะครัช

3. Ben't Khalifa

0
    0
    0
    ค้าบพี่อยากไปครับแต่ตอนนี้ ออกจากอู่สีมารถมีปัญหาความร้อนขึ้นครับ ไม่รู้เกิดจากสาเหตุอะไร ถ้าวันนี้เสร็จทัน พรุ่งนี้เข้าไปนะครับ

4. ทันแน่นอนครา้บ อิอิ

5. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    ทำสีมากี่บาทอะครับ

6. Ben't Khalifa

0
    0
    0
    ขอโทษด้วยนะครับพี่ๆที่รถเสร็จไม่ทันมีสติ้ง วันจันทรนี้ เปิดฝาแล้วครับ เข้าอู่ทำสีออกมา ฝาโก่งผมละงงเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้