พร้อม Meeting กันรึยังครับ พี่ น้อง :) (ขอเลื่อนไปก่อนนะคร้าบ)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย slimant, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ไม่ได้ Meeting กันซะนาน

ยังไง จะ ติดต่อ สถานที่ี อีกทีครับ
    เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ว่าไง กันครับ

:)

ต้องขอโทษด้วย
    Motor Sport Land ไม่ว่างเลย

-_-'

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2007
  2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    เสาร์หน้า น่าจะได้นะครับ (หรืออาทิตย์ก็ได้)

ผมไปครับ (-_-)//

รบกวนลองหากิจกรรมเล็กๆ ไว้หน่อยนะครับ อย่างแนะนำตัวอะไรประมาณนั้น

เพราะจากปีที่แล้ว ไม่มีแนะนำตัวอะไรเลยไปถึงก็ต่างคน ต่างคุย แนะนำตัวกันเอง

ถ้าเป็นอย่างนั้น ถึงจะได้ meeting แต่ก็จะไม่ได้รู้จักกันมากขึ้นนะครับ

ปล. Motor Sport land นี่ แดนเนรมิตร เก่าใช่หรือป่าวครับ

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

จัดไปครับ เดี๋ยวเจอกัน

4. beau99

beau99 New Member Member

4
    0
    0
    555 กำลังจะลงประกาศขายรถพอดี แต่เด๋วไปมีตติ้งก่องดีก่าไหมเนี้ย:eek:

5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ถ้ายังไม่ได้สมัครอะคับ กรอกสมัครบนเวป แล้วไปได้เลยหรือป่าว.....

6. soros

soros New Member Member

15
    0
    0
    อาจไปช้าหน่อยครับทำงานวันเสาร์แต่อยากไปครับ

7. slimant

1,271
    4
    0
    ต้องขอโทษทุกท่าน นะครับ
    ผมได้ติดต่อไปที่ Motor Sport Land แล้ว
    แต่ เสาร์อาทิตย์นี้ ติด งาน Promote ของ Nissan Navara
    เสาร์ อาทิตย์นี้ และ หน้า ติด งาน Endurance Go-Kart !!!

ผมคงต้องรอติดต่อสถานที่ใหม่ก่อนนะครับ
    อาจจะไม่ทันอาทิตย์นี้ แต่ยังไง จะนัดให้เร็วที่สุด
    และจะติดต่อ หนังสือ ถ่ายรูป Club เราครับ
    ขอขอบคุณ พี่ ตู่ ที่ช่วยเป็นธุระให้

สถานที่ ที่จะ Meeting ใหม่ ขอสอบถามดูก่อนนะครับ
    อาจจะเป็น Yes In Deed หรือ ไม่ ก็ ข้างสนาม BRC

ต้องขอโทษทุกท่านอีกครั้งครับ

:(

8. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    แง่ว เมื่อไหร่บอกนะคร้าบ

Yes Indeed ใกล้บ้านโคตร

งั้นเสาร์นี้ไปเอา โช้คออกก่อน ไม่ไหวแข็งโคตร ทนมาได้แค่ 7-8 เดือนเอง

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เดียวจัดหาสถานที่ให้ได้นะครับ
    รถผมยังทำไม่เสร็จเลยนะ พอดีลูกสูบระเบิดนะครับ
    ไปได้แต่ตัว กับกล่อง

10. slimant

1,271
    4
    0
    แหม่ รถ พี่ตู่ มี Starlet ตั้งหลายคัน
    เลือก เอาไป ซักคัน ดิ พี่ อิอิ

11. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    อยากไปมั้งจัง

12. slimant

1,271
    4
    0
    เดี๋ยวเดือน 10 จะ ขึ้น เชียงใหม่
    มีสถานที่แนะนำไม๊ครับ
    ปกติ Starlet เชียงใหม่ มีรวมตัวกันบ่อย ไม๊ครับ

13. EP71

EP71 New Member Member

37
    1
    0
    โชคดีที่เปิดอ่านก่อนนะเนี่ยไม่งั้นเสาร์นี้คงไปคนเดียวแล้ว:confused:

14. slimant

1,271
    4
    0
    ต้องขอโทษ ด้วยนะครับ
    พอดีจองพื้นที่แล้ว
    แต่ Nissan Navara เค้าจองไว้แล้วล่ะ

:(

15. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

ก็ดีเหมือนกันนะครับ เลื่อนออกไปก่อนจะได้มีคนไปกันเยอะๆ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว เอาให้เพียบเลยครับทั้ง71-82-91 มาให้ครบแบบแจ่มๆเลยนะคร้าบ:D:D:D

16. พลาดอย่างแรง!!!

ผมเพิ่งมาเปิด E-mail ดูวันนี้นะครับ เสียดาย

17. slimant

1,271
    4
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ

18. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    รอ ต่อ ไป

19. slimant

1,271
    4
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้