405 ผมมั่งละครับคราวนี้

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 4 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อวานครับตอนกลับจะถึงบ้านอยู่แล้ว แวะไปจ่ายตังค่าแอร์รถยนต์มา แฟนผมคับ อยากหัดขับรถ ผมก็เห็นว่าเอ้อไกล้ๆบ้าน คงไม่เป็นไร ขับกลับมาอยู่ดีๆ ตอนจะจอดคับ แทนที่จะเหยียบเบรค ดันไปเหยียบคันเร่ง ชนกำแพงที่จอดรถบ้านผมซะกำแพงแตกเลย กันชนหน้าขาด+สีแตกครับเซ้งโครต แต่ไม่เป็นไรคับยังไงก็รักเหอๆๆ อยากถามว่า
    1.ราคากระจังหน้าทั้งชิ้นราคาเท่าไหร่คับ
    2.กระจังหน้าแบบแต่งราคาเท่าไหร่หว่า
    ขอบคุณสำหรับทุกคนที่เข้ามาบอกรายละเอียดล่วงหน้านะคับ+คนที่เข้ามาดูก็ขอบคุณเช่นกันจ้า
    ปล.ภาพความเสียหายจะเอามาให้ดูทีหลังนะคับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ก็ แฟน เน๊อะ
    รถหน่ะ ยัง หาอะไหล่มา ซ่อม ได้ แต่ ถ้า เป็น แฟน ก็ คง ไม่มี อะไรมาแทนที่ ได้

ปล. หาให้ โอม คน นึง จิ

3. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    ง่า

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อยากใส่กระจังหน้าแต่งก็บอกกานดีๆก็ได้งะ โหดร้าย...

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    กรำอย่างแรงเลยครับ..หุหุ..เอาน่าคนไม่เป็นอะไรก็ดีหนักหนาแล้วครับ
    ว่าแต่..ไมไม่ดึงเบรคมืออ่ะคับ..อย่าลืมเอารูปมาลงนะคับ
    กำแพงเป็นอะไรไหมหว่า..เพราะ PG มานแข็งเหมือนกันน๊ะ

อิอิ..ล้อเล่น

6. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ตกลงห่วงคน ห่วงรถ หรือห่วงรั้วกันแน่เนี่ย 5555 :DV

7. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ทำกลับมาใหม่ ไฉไล กว่าเดิม

8. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    405 เป็นกันบ่อยนะครับ ดวง 405 ไม่ค้อยดีและล่ะ ครับ

9. Phenic

1,053
    0
    0

ไม่เกี่ยวหรอกครับ รถก็เป็นแค่เครื่องจักรกล มันน่าจะอยู่ที่การบำรุงรักษา และการขับขี่มากกว่าครับ :)V

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    หลอนครับบอกใก้เบรคเค้าเหยียบคันเร่งสุดแรงน่ะคับ ฮืออ กำแพงพังสิคับ แตกไปเลย

11. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เห็นไหมคับพี่เบียร์...รถมานแข็งเจงๆ ..หุหุ

12. Phenic

1,053
    0
    0
    แข็งมากๆครับ รถเปอร์โยต์เป็นรถที่มีมาตรฐานสูงน้าา ปลอดภัย ใครไม่เคยขับไม่รู้หรอกครับ

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อันนั้นถือว่าถูกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้