ขอรบกวนความรู้พี่ๆ ทุกท่านหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mink_si, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เริ่มเลยละกันนะครับ
    1. เรื่องกันโครงของเจ้า EK/Si อ่าครับ ไม่ทราบว่าถ้าจะหามาใส่นอกจากจะเอาของ Ek ตัวนอกมาใส่ได้แล้ว มันเอาของเจ้า EG ตัวไหนมาใส่ได้คัรบ
    สังเกตุอย่างไร (เพราะเจ้า EK นอกมันหายาก type R ได้ยินว่าใส่แล้ว เหล็กฉีก)
    2. กันชนหลังของ EK 9 หรือ EK 3 ประตู เนี่ย มันแปลงใส่ เจ้า EK ได้รึเปล่าครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบของพี่ๆ ทุกท่านครับ

2. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    1 แปลงใส่ได้คับ มีคนทำอยู่ ลองค้นหาดูในกระทู้เก่าๆ ในบอร์ด EK

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2007
  3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ไม่ทราบอะแต่จะเข้ามาอ่านเฉยๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้