สวัสดีชาว si club นะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย moderice, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moderice

moderice New Member Member

18
    0
    0
    คือ ผมชื่อเบียร์นะครับ ขับ coupe สีดำ ผมเคยใช้id MooHamZa แต่ลืมพาสไปเลยมาสมัครใหม่นะ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ดีครับ ผมชื่อปอ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เราก็นึกว่าใคร เบียร์นี่เอง คิดดูสิ เข้ามาตั้งแต่เดือนมิถุนายน ยังไม่มีใครจำได้เลย
    ก็ไปพิจารณาตัวเองได้แหละละ ฮาๆๆๆ:D

4. moderice

moderice New Member Member

18
    0
    0
    หะหะหะหะ....หะเบียร์มาแว้ว
    กำ คอมเราฟังนิ งานเยอะแงแง มะเปงรายจะหน้าด้านต่อไป555+++

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    หวัดดีครับ :D

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อ่ะ ดี ด้วย คน อิ อิ

7. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    คอมซ่อมเสร็จแล้วเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้