อ้าวลืมไป...ของสำคัญเลยอันนี้...ควรมีติดรถไว้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 6 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อ้าวลืมไป...ของสำคัญเลยอันนี้...ควรมีติดรถไว้ แลกมาด้วยเงิน550บาท...แต่อุ่นใจ..เพราะรถเรามันเก่าไม่รู้ว่าสายไฟมันขาดตรงไหนหรือจะช็อตตรงไหนบ้าง ถึงเวลาคับขันจริงๆมันอาจช่วยเราได้นะคร้าบพี่น้องทุกท่าน..

1. มันเติมได้ไหมหรือทีเดียวจบ

2. เข้าบอกเติมได้ครับ

3. อายุปีนึง

ผมใช้รุ่น 10 ปอนด์เก็บยัดกระโปรงท้ายซะนานนี่ยังไม่ได้เอามาดูเลยว่าแรงดันยังมีอยู่หรือปล่าวตอนนั้นซื้อมา 750 ไม่รู้ว่าตอนนี้ราคาขึ้นรึยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้