ตั้งแต่วางเครื่อง vvl เกียร์เล็ก มา 3 ปี ปั๊มคลัชล่างพักไป 3 ตัวละครับ พี่ๆน้แงๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย K.c. Merdrog, 4 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.c. Merdrog

K.c. Merdrog Guest

0
    0
    0
    ตั้งแต่วางเครื่อง vvl เกียร์เล็ก มา 3 ปี ปั๊มคลัชล่างพักไป 3 ตัวละครับ พี่ๆน้แงๆ ในคลับเป็นกันบ้างมั้ยครับ? แนะนำทางออกให้ทีครับว่ายังไงดี? ขอบคุณครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาสายประกวดซะ

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ผมก็เป็น รั่วเหมือนกัน ขนาดคว้าน เอาลูก วีโก้ใส่หั้ยนิ่ม 3เดือน ยังรั่วเลย

เป็นเหมือนกัน ไปสองรอบละปั้มคลัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้