ขอความคิดเห้นจากพวกพี่ๆๆๆหน่อยคับเรื่องเครื่อง 4e

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ธิติกร รักประยูร, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้เครื่องของผมมันมีอาการเหมือนจะรอรอบแต่มันไม่ใช่ พอมันอั้นไปสักพักแล้วมันพุ้งแบบผิดปกติควรทำยังไงดีคับ
    อีกเรื่อง ผมเปลี่ยนโบมาเป็น b52 ใส่เกดแยก บูส 0.9 บา
    อยากจะทำให้มันวิ่งกว่านี้แต่ต้องอึดด้วยนะคับควรจะต้องทำอะไรเพิ่มดีคับ
    เอาแบบวิ่งบ้าคลั้งเลยนะคับ แล้วมี อู่ ที่ไหนทำดีคับควรบอกแบบละเอียดเลยนะคับเดียวไปไม่ถูก
    แล้ว งบ ประมาณเท่าไหร่บอกผมด้วยนะคับ
    ขอบคุณพวกพี่ที่เข้ามาตอบกันนะคับ

1. อีกเรื่องนะคับถ้าใครมี อู่ ที่ทำดีบอกผมหน่อยไม่งั้นก็ทิ้งเบอร์ใว้นะคับเดียวโทรไปถามเพื่อ งง

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ท่อไอเสีย กี่นิ้วนะคับ
    แล้ว เวตเกตปลอยทิ้งหรือเปล่า และ ปากเวตเกตปลอยทิ้งแล้วบีบปากเวตเกตหรือเปล่า

4. 2.5 คับ
    เวสเกดปากบีบคับ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    น้องมาบอกว่าไปทำมาตั้งหลายอู่ก็ไม่หาย
    พอแก้หาย มันบอกว่าไปเอาตังที่บ้าน แล้วน้องมันก็ หายไปเลยนะ สงสัยไปทำอู่อื่น

6. มันไม่หายเหมื่อนเดิมอะพี่
    ไม่ได้หนีแต่เอาไปให้น้าดู
    แล้วผมรีบไปสอบด้วยคับ
    กะว่าจะเอาเข้าไปให้เขาเช็คใหม่

7. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    เปลืยนเครื่องเลย ถ้าช้ามากนะครับ อิอิ

8. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    พูดตรงดีนะ จ๊ะ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้