สงสัยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย jOSHKUNG, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jOSHKUNG

jOSHKUNG Guest

0
    0
    0
    คืออยากถามว่ารูล้อของหน้าแหลมนี่มัน 4 รู 114 หรือว่า 114.3 ผมนี่งงเลยแล้วมันจะใส่กันได้ไหมครับนี่ทั้ง2ขนาดเนี่ยครับช่วยตอบให้หายสงสัยหน่อยสิครับ

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    มันใส่กันได้ครับ จริงๆแล้วมันคือ pcd 114.3 แต่ที่บางคนพิมพ์ว่า 114 เพราะว่าขี้เกียจพิมพ์ .3 นะครับ เป็นการละไว้ฐานที่เข้าใจเท่านั้นเองครับ

3. joshkung

joshkung Guest

0
    0
    0
    อืม...............หายสงสัยแล้วคับ ขอบคุณมากครับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบ..............พี่อิฐ............อิอิ

5. p.redpic

p.redpic New Member Member

14
    0
    0
    อัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟปาย....หายสงสัยเหมือนกันคับขอบคุนคับ
    ว่าแต่มีใครมีเหลือบ้างป่าวคับล้อเนี่ยตอนนี้ยีงใส่ล้อเดิมอยู่เลย
    อยากใด้ล้ออะคับลายโบรานๆๆๆก็ดีเอาแบบขับหลังแท้ๆๆๆงะคับ
    13-14-15-เอาคับคู่เดียวยิ่งดีคับ(อยากใส่หน้าหลังคนละลายคับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้