รบกวนสอบถามหน่อยครับ รถเกียร์ออโต้จากเกียร์1เปลี่ยนไป2 มันลื่นและเวลาเปลี่ยนกระแทกครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Prasan Limsakul, 21 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prasan Limsakul

Prasan Limsakul Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ รถเกียร์ออโต้จากเกียร์1เปลี่ยนไป2 มันลื่นและเวลาเปลี่ยนกระแทกครับ ไม่ทราบว่าแผ่นคลัชไหนเสียครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ลองถ่ายน้ำมันเกียร์ แล้วล้างสมองเกียร์ดูก่อนครับ

3. Prasan Limsakul

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. Prasan Limsakul

0
    0
    0
    ตรงสายออยมันพับมีน้ำมันซึมนิดหน่อยเกี่ยวกันป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้