เรามีนัดกันวันอาทิตย์ที่ 24 นี้นะคะ ชาว NEON CLUB มามิตติ้งพบปะพูดคุย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 18 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    เรามีนัดกันวันอาทิตย์ที่ 24 นี้นะคะ ชาว NEON CLUB มามิตติ้งพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถกัน เจอกันบ่ายสามโมงเป็นต้นไป หรือใครว่างจะมาเดินเล่น ดูเฟอร์นิเจอร์ที่ Index ก่อนก็ไม่ว่ากัน ใครมาไม่ถูก ดูตามแผนที่ได้เลยค่ะ แล้วเจอกัน .............^^

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ไม่กล้ายืนยันตั้งแต่ตอนแรก แล้วก็ดั่งฟ้าแกล้ง งานเข้าทั้งเสาร์ อาทิตย์ เลยครับ กะไปเที่ยวบางกอกสักหน่อย -*-

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    แป่ววว = ='~ โอกาสหน้านะคะ ^^

4. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    จะไปไหวไหมนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้