น้ำมันเครื่องขึ้นลูกสูบอะคับช่วยผมหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อุเทน บุญประกอบ, 3 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำมันเครื่องขึ้นลูกสูบอะคับช่วยผมหน่อย

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อัพไป แต่ผมว่าอาการหนักนะครับ เอารถเข้าอู่เถอะครับ

2. ลูกไม่หลวมเปลี่ยนแหวนแล้ว

3. ทำฝาใหม่

4. ปะเก็นใส่ตรงรุ่น

5. มาร์คตรง

6. กัดฟันไปเดินเชียงกงดีกว่าไหมพี่ๆ

7. หาเครื่องใหม่คับเด่วเปนแบบผมทำเท่าไหร่ไม่จบ

8. ลงอะไรดีคับ

9. ประมานการให้ด้วยก็ดีขอบคุณคราฟ

อยากขยับ ก็sr เบ็ดเสร็จ4-5 ถ้าGA 15 ราวๆ 2ต้นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้