โอ้ยไม่จบเส้นผมบังภูเขาหาจุดเสียไม่เจอ ปะเก็นหลอ อาการน้ำมันเครื่องขึ้นลูก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อุเทน บุญประกอบ, 1 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    โอ้ยไม่จบเส้นผมบังภูเขาหาจุดเสียไม่เจอ ปะเก็นหลอ อาการน้ำมันเครื่องขึ้นลูก ช่วยผมด้วยท่านที่มีประสบการณ์

ลองถามช่างรู้จักบอกลองเป่าน้ำมันออกจากรูน๊อตแล้วประกอบใหม่ดู 5555 ถ้าใช่นี่ฮาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้