เพิ่งได้coupeมาครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย #dacula#, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    -พอดีเพิ่งซื้อcoupeมาได้อาทิตย์เดียวอยากได้คำแนะนำหลายๆเรื่องเลยอยากจะเข้าclub siด้วยคับไม่ทราบว่าจะต้องทำไงบ้างคับ.....................
    -รบกวนช่วยบอกด้วยนะคับ..........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2007
  2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ลงเบอร์โทรศัพท์ในกระทู้ปักหมุดด้านบนเลยคับเข้ามาทักทายพูดคุยในบอร์ดบ่อย ๆ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นในหลาย ๆ เรื่องพอมีการมีทติ้งก็เชิญร่วมคบัขำ ๆ ฮา ๆ ประมาณนี้แหละคับมีอีเมลล์ก็แอดมาคุยได้คับ

[email protected]

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สวัสดีครับแดรก :):)
    ยินดีต้อนรับนะครับ.....เดี๋ยวเจอกัน :D:D

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ค่ำนี้ที่สวนลุม

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ก็แนะนำตัวกับเพื่อนๆด้วยข้อมูลส่วนตัวแบบสั้นๆ
    พร้อมตอบกระทู้ต่อไปนี้นะคะ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=1175&page=3 <<<สมุดโทรศัพท์
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=323302&page=2 <<<บันทึกวันเกิด
    ทีเหลือเดี๋ยวเป็นหน้าที่น้องวาเองคะ:D

6. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

7. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    CLubเริ่มขยายตัวทีละนิดๆ อิอิ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D (จอกันแร้วค่อยมาตอบ อิอิ)

9. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ใจมากๆ สมัครปุ๊ปมาเลย

10. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    มามีท ติ้งบ่อยๆ ครับ และ เข้ามาเล่นในบอร์ดครับ มีส่วนร่วมในกิจกรรมกัน

11. #dacula#

32
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนมากครับวันเสาร์ไปที่สวนลุมมาเจอพี่สิดกับอีกหลายคนครับเดี๋ยวยังไงปลายๆเดือนเดียวจะไปแนะนำตัวกับทุกๆคนอีกครับ..........

12. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    หวาดดีกั๊บ

13. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ยินดี ต้อนเข้า รัง คร้าบบบ อิ อิ

14. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับคับผม:)

15. #dacula#

32
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนมากคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้