นอกจากอยู่ช่างอ๊อด แล้วมีอู่ไหนที่ซ่อม b14 ราคาไม่แรงบ้างคับ.....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 29 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    นอกจากอยู่ช่างอ๊อด แล้วมีอู่ไหนที่ซ่อม b14 ราคาไม่แรงบ้างคับ.....

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    มีอู่ช่างเจี๊ยบ อู่ปลัดใหญ่เซอร์วิส

3. Look Tao

0
    0
    0
    รบกวนขอพิกัดหน่อยนะคับ

4. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    080237-8422 อู่พี่เจี๊ยบ อยู่แถวๆ สะพานพระราม 2

5. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    อู่ปลัดใหญ่เซอร์วิส อยู่ใน ซอยตลาดน้ำคลองลัดมะยมครับ เข้าจากถนนกาญจนา พอถึงโค้งขวา อู่อยู่ตรงโค้งครับ

6. Look Tao

0
    0
    0
    ขอโทษทีคับ สองอู่นี้เป็นอู่ประจำของพี่ ด้วยหรือป่าวคับเนื่ย....^^

7. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    รุ้จักทั้งคู่ครับ เป็นที่รุ้จักของใครหลายคนในนี้ครัช

8. Look Tao

0
    0
    0
    งั้นผมจะได้สบายใจหน่อยคับ.... พอดีเคยไปทำบ้างอู่มาแล้ว รู้สึกไม่ค่อยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้