ท้ายโดนมาครับกันชนท้าย เราควรเข้าอู่ทำรึหาที่เชียงกงเปลี่ยนดีครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Don FreeDay, 25 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    ท้ายโดนมาครับกันชนท้าย เราควรเข้าอู่ทำรึหาที่เชียงกงเปลี่ยนดีครับ สังเกตช่วงไฟท้ายที่ต่อกันกับฝากะโปรงมันยุบไม่เท่ากันด้วย รูปแรกยังไงดีขอความรู้หน่อยครับผม

2. เข้าอู่ซ่อมดีก้อเนียนครับ กันชนเชียงกงมาก้อต้องทำสีเหมือนกันครับ

3. โดนซะแระ น้องกรู

4. แบบนี้ซ่อมเท่าไรคับ ผมก็แหกเหมือนกัน ยังไม่ได้ทำเลย T T

5. Noney Zzl

Noney Zzl Guest

0
    0
    0
    ถามอู่ก่อนดอน ซ่อมได้ก้ซ่อม กันชนท้ายหายากแถมต้องเอามาทำสีอีก

6. Don FreeDay

0
    0
    0
    ซ่อมกันชนหลัทั้งชิ้นซ่อมระหว่างฝากระโปรงหลังกับไฟท้ายที่มันบุบเข้าไปรวมค่าแรงทำสีเคาะเชื่อมให้มันเหมือนเดิมทั้งหมด 5000 โอเคไหมครับ

7. ราวๆนั้นครับราคา งานดีก้อโอเคเลย ได้เงินค่าซ่อมจากคู่กรณีมั้ย

8. Don FreeDay

0
    0
    0
    เงินค่าซ่อมไม่ได้ได้ครับเพราะผมถอยรถชนเสาไฟฟ้า(เมา) ราคานี้อู่แถวบ้านคับ ยังไม่ได้เข้าอู่ที่ซ่อมรถประกันแถวบ้านอีกที่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้